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TAREHE: 11/04/2025

TANGAZO LA ZABUNI — PRE- QUALIFICATION ( KUFUZU KABLA )

Chama kikuu cha Ushirika Mkoa wa Shinyanga ni Chama kilichosajiliwa kwa Na.AFF-
SHY-SHY-MC-2022-9 na hufanya kazi chini ya sheria ya Vyama vya Ushirika Namba 6
ya mwaka 2013 pamoja na kanuni zake za mwaka 2015. Maeneo ya shughuli za Chama
hiki ni Mkoa wa Shinyanga katika Wilaya ya Shinyanga Mjini, Shinyanga Vijijini na Kishapu.

Mwenyekiti wa bodi ya SHIRECU (1984 ) LTD anatangaza fursa kwa wazabuni wa pre-
qualified Applicant (wazabuni) kwa ajili ya KUMPATA FUNDI WA MIZANI .

MAHITAJI YA ZABUNI

PRE -QUALIFICATION NA. MAELEZO YA ZABUNI

SRCU/2025-2026/ZBN/PQA/FMZ/03 Kumpata fundi wa Mizani kwa Mwaka wa Fedha

2025/2026

Chama kinatangaza : FURSA YA KUMPATA FUNDI WA MIZANI ATAKAYE IBUA
MATATIZO YA MIZANI NA KUITENGENEZA KWA AJILI YA MANDALIZI YA MSIMU
WA MAZAO YA MWAKA WA FEDHA WA 2025/2026.

Mchakato wa zabuni hii utafanyika kwa njia shindanishi ya kuangalia uwezo na ubora wa
mzabuni kabla ( quality and capability) wa kufanya kazi ya ufundi wa mizani kwa mujibu
wa Mwongozo wa Ununuzi na Ugavi wa vyama vya Ushirika Tanzania Bara, Sheria na
Kanuni za ununuzi wa umma na ni zabuni ya wazi kwa wazabuni wote wenye sifa
zinazohitajika.

Kazi hii itaombwa kwa ada ya gharama ya Fedha ya Kitanzania Shilingi Laki mbili tu
(200,000) ambazo hazitarudishwa. Fedha zote zilipwe kwenye NAMBARI YA AKAUNTI
0131058431301 jina la Akaunti SHIRECU (1984) LTD Benki ya CRDB. Ukishalipa
njoo na (uthibitisho wa malipo) Bank slip.

Waombaji wawasilishe sifa zao tulizo waomba ( Nakala mbili ) nakala halisi moja na kopi
moja zikiwa zimefungwa kwenye bahasha kwa umakini na kutiwa lakiri.

Muda wa kutuma (SIFA) maombi haya ni siku saba 7 baada ya Tangazo kutolewa kuanzia
tarehe 11 .April. 2025 hadi tarehe 17 April, 2025 saa nne (4:00) kamili asubuhi na SIKU
HIYO NDIO SIKU YA UFUNGUZI.

Zabuni zitakazochelewa hazitapokelewa wala kufanyiwa kazi wakati wa tathimini ya
Zabuni bila kujali sababu zozote za kuchelewa kwazo.




B. VITU AMBAVYQ TUNATAKA MZABUNI ATULETEE KWA AJILI YA PRE-
QULIFICATION NI :

Iz Awe Mmiliki wa Kampuni iliyosajiliwa na BRELA na yenye namba ya Utambulisho wa
Mlipa Kodi [TIN]

ii. Kampuni iwe na uwezo na uzoefu wa kuendesha kazi za ufundi wa mizani

ii. Kampuni iwe na certificate of tax clearance

iv. Kampuni iwe na vitendea kazi VIZURI vya kutosha vya kufanya kazi hiyo

V. Kampuni iwe na Leseni hai ya kuendesha Shughuli za ufundi wa mizani
vi. Kampuni iwe haijawahi kusababisha hasara katika kazi zake.

vii. Waombaji wawe na kitambulisho cha NIDA.

viii.  Lesen hai ya Vipimo kutoka (WMA).

iX. Mikataba ya sehemu mbalimbali ulizowahi kufanya kazi.

Kumbuka : vigezo hapo juu ndio vitakavyotumika katika kutathimini uwezo na ubora wa fundi. Ni
muhimu kuviweka katika bahasha iliyofungwa vizuri na LAKIRI. Juu ya hiyo bahasha utaandika pre-
qualification number (namba zabuni) na siyo jina la kampuni au jina binafsi. Tuzingatie hili.

MAOMBI YOTE YAANDIKWE KWA KUZINGATIA YAFUATAYO:

Tarehe ya mwisho kuwasilisha maombi ni siku ya Alhamisi, April 17, 2025 saa 4:00
asubuhi (Saa nne kamili asubuhi) na SIKU IYO ITAKUWA NI SIKU YA
UFUNGUZI utakaofanyika Makao makuu ya Ofisi ya Chama kikuu cha Ushirika
[SHIRECU (1984) LTD] Waombaji wote mnashauriwa kuhudhuria wenyewe bila
kutuma wawakilishi.

Maombi ya Zabuni yatakayowasilishwa Ofisi ya Chama kikuu [SHIRECU (1984)
LTD] yafungwe ndani ya bahasha kwa LAKIRI.

Barua iandikwe kwa;

KAIMU MENEJA MKUU,
SHIRECU (1984) LTD,
S. L. P. 349,
SHINYANGA.

Kwa maelekezo zaidi kuhusiana na Zabuni hii tafadhali usisite kuwasiliana nasi kwa kupitia simu
namba 0755 556 228 au barua pepe info@shireculimited.co.tz

TANGAZO HILI L LEWA NA :
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