



SHIYANGA REGION CO – PERATIVE UNION (1984) LTD

P. O. BOX 349, SHINYANGA, TEL/FAX 255 28 2762525

Email: info@shireculimited.co.tz Website: www.shireculimited.co.tz

KUMB. NA.SRCU/TB/39/VOL.II/.54

TAREHE: 15/04/2025

A. TANGAZO LA ZABUNI KWA AJILI YA KUUZA MAGARI , MTAMBO WA KUSAFIRISHIA MAFUTA, PIKIPIKI NA MATENKI YA KUBEBEA MAFUTA

1. Chama kikuu cha Ushirika Mkoa wa Shinyanga ni Chama kilichosajiliwa kwa **Na.AFF-SHY-SHY-MC-2022-9** na hufanya kazi chini ya sheria ya Vyama vya Ushirika Namba **6** ya mwaka **2013** pamoja na kanuni zake za mwaka **2015**. Maeneo ya shughuli za Chama hiki ni Mkoa wa Shinyanga katika Wilaya ya Shinyanga Mjini, Shinyanga Vijijini na Kishapu.
2. Kwa idhini ya Bodi ya chama Kikuu, Mwenyekiti wa bodi anatangaza zabuni Shindanishi ya Kitaifa (National Competitive Tender) kuuza Magari kumi na mbili (12) Mabovu, Mtambo wa kusafirishia mafuta (Double refinery Machine), PIKIPIKI tisa (9) na Matenki ya kubebea mafuta matatu (3) . Kama vyuma chakavu vinavyomilikiwa na SHIRECU (1984) LTD
3. Zabuni hii itakuwa ya wazi Kabisa kwa wananchi wote wa Mkoa wa Shinyanga Na Manispaa ya Kahama na Taifa kwa ujumla watu binafsi Kampuni au Kikundi cha watu wanayo haki ya kushiriki. Pia Zabuni hii itaendeshwa kulingana na Taratibu za manunuzi na ugavi.

B. MAELEZO YA VIFAA VINAVYOUZWA KWA NJIA YA ZABUNI SHINDANISHI

A. VIFAA HIVI VIPO MTAA WA MITI MIREFU (SHOIL) KARAKANA KUU YA. SHIRECU (1984) LTD

MAELEZO	AINA YA MALI	UJAZ O LTR	NAMBA	MAHALI LILIPO	NAMBA YA ZABUNI
DAF AVM	GARI		T 580 AMY	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/AMY/T580
LAYLAND COMET	GARI		T 726 ANW	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/ANW/T726
LAYLAND COMET	GARI		T 355 APA	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/APA/T355
TOYOTA L/CRUISER HZJ75	GARI		T 372 ANW	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/ANW/T372
TOYOTA L/CRUISER HZJ75	GARI		T 648 ASU	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/ASU/T648
TOYOTA L/CRUISER HZJ75	GARI		T 244 ARM	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/ARM/T244
TOYOTA L/CRUISER HZJ75	GARI		T 243 ARM	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/ARM/T243
TOYOTA L/CRUISER HZJ80R	GARI		T 248 ASG	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/ASG/T248
TOYOTA L/CRUISER HZJ75	GARI		TZA 1321	KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/TZA/1321
TENKI LA GARI (SCANIA)	MTAMBO	18,000		KARAKANA KUU	SRCU/2025-2026/ZBN/TNK/KRK/ 01
KUSAFIRISHA MATUFA	DOUBLE REFINERY MACHINERY			SHOIL	SRCU/2025-2026/ZBN/DFM/SOL/01
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI		T942 AVS	MAKAO MAKUU	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/MKM/AVS/T942

B. VIFAA HIVI VIPO MTAA WA MAJENGO – UZOGOLE GINNERY

MAELEZO	AINA YA MALI	NAMBA	UJAZO (LTS)	MAHALI LILIPO	NAMBA YA ZABUNI
TENKI LA GARI (SCANIA)	MTAMBO		12,000	KANDA YA UZOGORE	SRCU/2025-2026/ZBN/TNK/UZR/02
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI	T516 BMR		KANDA YA UZOGORE	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/BMR/T516
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI	MC130 AWN		KANDA YA UZOGORE	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/AWN/MC130

C. VIFAA HIVI VIPO MTAA WA PAMBA – MHUNZE GINNERY

MAELEZO	AINA YA MALI	NAMBA	MAHALI ILIPO	NAMBA YA ZABUNI
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI	T752 BMD	KANDA YA MHUNZE	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/BMD/ T752
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI	T928 AVS	KAND AYA MHUNZE	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/AVS/ T928
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI	T972 BEV	KANDA YA MHUNZE	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/BEV/ T972
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI	T939 AVS	KANDA YA MHUNZE	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/AVS/ T939
LAYLAND COMET	PIKIPIKI	T373 ANW	KANDA YA MHUNZE	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/ANW/T373
ISUZU HTR	PIKIPIKI	T 983 AMY	KANDA YA MHUNZE	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/AMY/T983

D. VIFAA HIVI VIPO MTAA WA MALUNGA MASHINENI OFISI ZA SHIRECU (1984) LTD - KAHAMA

MAELEZO	AINA YA MALI	UJAZO LTR	NAMBA	MAHALI ILIPO	NAMBA YA ZABUNI
ISUZU HTR 113-31	GARI		T 577 AMY	KANDA YA KAHAMA	SRCU/2025-2026/ZBN/GARI/AMY/T577
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI		T833 BMD	KANDA YA KAHAMA	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/BMD/ T833
PIKIPIKI LIFAN	PIKIPIKI		T947 AVS	KANDA YA KAHAMA	SRCU/2025-2026/ZBN/PAK/AVS/ T947
TENKI LA GARI (1600 DAF)	MTAMBO	8,000		KANDA YA KAHAMA	SRCU/2025-2026/ZBN/TNK/KHM/03

1. Chombo /kifaa kitauzwa kama kilivyo mahali kilipo
2. Mzabuni mmoja anaruhusiwa kununua kifaa zaidi ya kimoja endapo atakuwa amethibitisha kuwa na uwezo.
3. Mchakato wa zabuni hii utafanyika kwa njia shindanishi ya kitaifa (National Competative Tendering) kwa mujibu wa Mwongozo wa Ununuzi na Ugavi wa vyama vya Ushirika Tanzania Bara na Sheria na Kanuni za ununuzi wa umma na ni zabuni ya wazi kwa wazabuni wote wenye sifa zinazohitajika.
4. Waombaji wawasilishe zabuni zao / ofa zao (Nakala mbili) nakala halisi moja na kopi moja zikiwa zimefungwa kwenye bahasha kwa umakini na kutiwa lakiri.juu ya iyo baasha utaandika maelezo ya tenda unayoomba na number ya Tender husika usiandike jina lako wala jina la kampuni yako juu ya bahasha.
5. Njia ya kutenda, Mzabuni ataandika barua yake yenye bei kwa kila chombo anachotaka kununua kutokana na namba ya zabuni iliyoandikwa katika tangazo.na kulipia bei ya zabuni kwa kila chombo anachotaka kununua . Bei ya zabuni ni kama ifuatavyo :

MAELEZO	BEI YA KULIPIA ZABUNI
MAGARI	400,000
TENKI LA GARI	250,000
DOUBLE REFINERY MACHINERY	500,000
PIKIPIKI	50,000

6. Muda wa kutuma maombi ya Zabuni ni siku kumi na nne (14) baada ya Tangazo kutolewa kuanzia tarehe 15. April, 2025 hadi tarehe 28 April, 2025 saa nne kamili asubuhi na **SIKU HIYO NDIO SIKU YA UFUNGUZI**.
7. Zabuni zitakazochelewa hazitapokelewa wala hazitafanyiwa kazi wakati wa tathimini ya Zabuni bila kujali sababu zozote za kuchelewa kwazo.
8. **Mwombaji atakayeshinda zabuni moja** wapo atalipa asilimia mia (100%) ya kiasi cha ofa aliyotoa ndani ya muda wa siku saba (7) baada ya kupewa taarifa rasmi kuwa ameshinda zabuni . Baada ya malipo kufanyika 100%. Mnunuzi atapata kibali cha kuchukua na kumiliki mali hiyo . Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa chombo husika na fedha alizolipa hazitarejeshwa ikiwemo ada ya ya maombi ya zabuni husika.
9. Mnunuzi atatakiwa kuondoa / Kuchukua chombo alichonunua katika muda wa siku saba (7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo yote bila baki yoyote ile.
10. Ruhusa ya kuangalia vyombo/Vifaa vinavyouzwa ni kuanzia siku ya tarehe ya tangazo hili hadi mwisho wa tarehe ya tangazo hili.
11. Fedha zote zitalipwa kwenye nambari ya akaunti **01J1058431307** jina la akaunti SHIRECU (1984) LTD Benki ya CRDB..Ukishalipa njoo na Bank slip kwa Uthibitisho wa malipo.

12. Zabuni zitafunguliwa Tarehe 28-04-25 saa nne (4:00) kamili siku ya Jumatatu

C. SIFA ZA JUMLA ZA MWOMBAJI

- i. **Awe na namba ya Utambulisho wa Mlipa Kodi [TIN]**
- ii. **Mwombaji awe na utambulisho wa barua yenye picha yake kutoka kwa Afisa mtendaji wa mtaa husika**
- iii. **Waombaji wawe na kitambulisho cha NIDA.**
MAOMBI YOTE YAANDIKWE KWA KUZINGATIA YAFUATAYO:
Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha maombi ni siku ya **JUMATATU April 28, 2025 saa 4:00 asubuhi (Saa nne kamili asubuhi)** na **SIKU IYO ITAKUWA NI SIKU YA UFUNGUZI** itakuwa siku ya ufunguzi utakaofanyika Makao makuu ya Ofisi ya Chama kikuu cha Ushirika **[SHIRECU (1984) LTD]**, Waombaji wote mnashauriwa kuhudhuria wenyewe bila kutuma wawakilishi. Maombi ya Zabuni yatakwawasilishwa Ofisi ya Chama kikuu **[SHIRECU (1984) LTD]** yafungwe ndani ya bahasha kwa **LAKIRI**

Barua iandikwe kwa;
KAIMU MENEJA MKUU,
SHIRECU (1984) LTD,
S. L. P. 349, SHINYANGA.

Kwa maelekezo zaidi kuhusiana na Zabuni hii tafadhali usisite kuwasiliana nasi kwa kupitia simu namba 0755 556 228 au barua pepe info@shireculimited.co.tz

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA :

.....
LENIS JISHANGA IZENGO

MWENYEKITI WA UONGOZI WA BODI

SHINYANGA CO – OPERATIVE UNION (1984) LTD

